Phần mềm cờ tướng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phần mềm cờ tướngĐăng Nhập

https://yeucotuong.forumvi.com

descriptiontuong - Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing EmptySử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing

more_horiz
Thông tin :
Gui intella 1.0.0.7 chỉnh sửa
Engine : 3.26 6u đã set lại 2u. Bạn nào PC cao thì set cao hơn. Các bạn có thể thay engine khác tùy thích!
Book : Book này là book Trap cũ.

Pass giải nén : satthuvotinh

Hướng dẫn sử dụng : 

Các bạn chọn loại kết nối : Connect/ Connect Plan Select trước. Rồi chọn Connect Red hay Back tùy thuộc vào mình tiên hay hậu nhé! Hướng đẫn trên dành cho các bạn chưa biết sử dụng Gui intella. Các bạn biết rồi thì cứ tải về chiến thôi!

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]

Trích "huythao229"

descriptiontuong - Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing EmptyRe: Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing

more_horiz
ko dow dc ban nhi

descriptiontuong - Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing EmptyRe: Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing

more_horiz
as

more_horiz
STVT ơi cho hỏi thời điểm hiện tại 22-12-2015 phần mềm trên còn dùng được cho zing mới không?
Mình down về nó toàn ra chữ tàu là bị làm sao?
Xin được chỉ dẫn
Thanks

more_horiz
ad cho hỏi là phần mêm còn chạy auto hai chiều được nữa không đấy.mình tải về mà ko su dụng được quân đứng im mắc dù làm đúng như video.cảm ơn admin nhiều

descriptiontuong - Sử dụng gui intella auto 2 chiều Cờ Tướng Mới Zing Empty[Intella (倚天象棋)]

more_horiz
Thanks! pro

more_horiz
[You must be registered and logged in to see this link.]
matrin đã viết:
ad cho hỏi là phần mêm còn chạy auto hai chiều được nữa không đấy.mình tải về mà ko su dụng được quân đứng im mắc dù làm đúng như video.cảm ơn admin nhiều

zing đóng cửa rồi bạn!

more_horiz
hay

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply