Phần mềm cờ tướng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phần mềm cờ tướngĐăng Nhập

https://yeucotuong.forumvi.com

description[THƠ VĂN] CUỘC SỐNG MUÔN MÀU Empty[THƠ VĂN] CUỘC SỐNG MUÔN MÀU

more_horiz
[THƠ VĂN] CUỘC SỐNG MUÔN MÀU Girl9

Hà Nội ngày nóng nực, chẳng biết làm gì lôi truyện cũ sưu tầm ra post mọi người cùng đọc và chém gió cho mát nhé:

TRUYỆN VỀ EM CAVE
ngày 1: hôm nay *** có khách, buồn vl, tiền nong chẳng có mà tiêu, lại còn cãi nhau với con đồng nghiệp....

ngày 2 : hôm nay, gặp 1 thằg thư sinh, đi cái xe wave s ghẻ lên bar ngồi, dáng vẻ rất hiền lành chân chất, ngỏ í đag tìm bạn tình...uh thì thôi mọi hôm toàn gặp hổ báo cáo chồn sư tử gấu, hnay thử đổi bọt 1 tí cho khác vị......
Thế mà đm, một đêm nó đòi nhữg 7 cái, mả mẹ nhà nó chắc nhịn 4 tháng rồi hay sao mà khỏe thế k biết, bố tiên sư....

ngày 3 : hôm nay nhặt đc cái điện thoại iphone, *** hiểu 3g hay 3gs, đại khái là loại cũ, định bán đi lấy tiền tiêu tạm, nghĩ thế *** nào lại đợi thân chủ gọi đt xin lại, đến tối thì gọi đt xin lại thật, hẹn chị í ra bờ hồ uống cốc nước gửi lại cái đt, thế lozl nào uống nc xog chị lại gửi mình 200 gọi là cảm ơn, *** mẹ đưa thì đưa mẹ nó 2triệu, 200 chẳng bõ đi khách, thôi...giả lại....

ngày 4 : hôm nay đánh nhau với đồng nghiệp, nó dám bơm đểu mình với má mì là mình lấy tiền bo của khách rồi giấu đi ko đưa cho má, thế là bị má tỉn cho 1 trận, ăn đòn no nê xog mình hỏi dò xem ai nói, biết là nó mình chẳng nói chẳng rằng, con giời đang ngồi sửa guốc ở đầu ngõ, mình cầm thẳng cái guốc của nó fang vào giữa mặt, nó vùng lên giật tóc mình kéo xuống, àhhhh....con bỏ mẹ khỏe thật, *** nói nhiều mình lấy đúng gót guốc bổ mạnh vào thái dương, con chó ngã vật ra, mình lao đến đạp cho *** cái nào vào mặt, toàn trượt vào mồm mới khổ, nó chỉ mặt bảo "đợi đấy đmm để tao gọi mấy thằng đến", mình cười khẩy, đm toàn là fò cả, việc lôz j mà fải dọa, mình nó có giai đấy mà gọi.

ngày 5 : dạo này đô lên 21 rồi đấy, thế mà hôm qua đc khách bo cho 50 đô, sướng quá tháng này đỡ đc tiền nhà, lại vẫn dư để gửi về cho bố mẹ, nói bố mẹ mới nhớ, ko hiểu con tít nhài mình học hành thế lozl nào rồi, thôi cố gắng làm gửi về cho nó học đến nơi đến chốn, để nó đỡ fải làm cái nghề giốg con chị nó, mà mình vẫn nói với bố mẹ là mình đi giặt quần áo thuê.....

ngày 6 : lại 1 ngày cuối tuần nữa, buồn tẻ và *** có vẹo j, hôm qua thằng già cặp với mình bị vợ nhốt ở nhà, khác *** j chó già bị xích, có nó cặp cũng đỡ buồn, thỉnh thỏag nó lo cho tiền nhà và mua cho đồ đẹp, nó cho mình tiền đi học tiếg anh, mà khổ, mình làm lozl j có óc mà đòi học với hành, gớm học đc thì đã *** đi làm fò......

ngày 7 : sáng nay đc ngủ đến 2h chiều, sướng thật, mà ngủ dậy đầu óc cứ mụ mị thế *** nào, cái chị mà đc giả lại đt nhắn tin rủ mình đi ăn trưa, ừh thì đi, có vấn đề j đâu, lần đầu tiên đc ăn pizza, ngấy bỏ mẹ, thôi cứ cơm gà rán bbq cho nó dân dã, nhưg đc cái mì ý j đấy thì ngon ra fết, chị í hỏi thăm mình làm j, mình trả lời ráo hoảnh "em làm fò", chị cười to cứ tưởng mình nói đùa, lại thấy mình tỉnh bơ thì càng buồn cười hơn, đến lúc mình nuốt xog, mình bảo "e nói thật", chị í im lặng, từ đấy bữa ăn cứ nguôi dần , lạnh dần, rồi cũng đứng lên tính tiền....chị bảo để chị đưa về, mình chỉ biết quay lại nói "thôi chị ạ, em bẩn thỉu lắm, ko đáng để đi với chị đâu"....rồi mình vẫy taxi đi thẳg....

ngày 8 : đêm qua đầy những mộg mị , nằm mơ thấy mình đc làm ng tử tế, đi oto, giày guess, áo gucci, quần dolce và mỹ fẩm dior....rồi nằm mơ thấy mình lại bị má mì đánh, chỉ biết mím môi chịu đòn, ko khóc, ko kêu gào.....rồi lại nằm mơ thấy con tít đỗ đại học, đi làm việc rất nh tiền, đón mình về 2 chị em thuê nhà ở chung....tỉnh dậy....nước mắt lưg tròg, chẳg hiểu sao bị ăn đòn liên tục thì ko khóc, nghĩ đến em, đến bố mẹ lại khóc....đúg là đm cái thân con fò.....thôi....trở lại thực tại là mình vẫn làm fò, rồi lại mặc quần áo, độn ngực, xi lip dây, nước hoa, son fấn.....nhìn mình trog gươg....thở dài....hết kiếp này thôi....

TRUYỆN VỀ EM HỌC THẠC SỸ

Ngày 1 : hôm nay đi học về, bà già dọn sẵn cho mâm cơm, mệt quá, ăn uống chán rồi bỏ mứa ra đấy, rồi bà già lại ra rửa bát cho, chán chẳg buồn tắm mà vẫn fải tắm,ơ.....chai sữa tắm body shop của mình đâu rồi.....rú ầm lên thì thấy bà già bảo , con bé giúp việc ko biết lại tưởg là sữa tắm cho chó, tắm hết rồi.....ôi trời đất ơi....tiên sư bố chúng mày đúg là cái kiếp ôsin, ko khá lên đc đâu, suốt đời mày chỉ đi hầu ng khác thôi , mà còn bị chửi cho đấy....

Ngày 2 : hôm nay lão thầy giáo già gọi đt rủ đi ăn trưa, mình liệu liệu nên rủ con bé nữa đi cùng, thế nào đag ăn ng yêu nó lại gọi, thế là mình ngồi lại với lão, lão cứ lấy chân cạ cạ vào chân mình, xog cười rất khoái trá, 1 tỉ cái suy nghĩ chạy qua đầu mình,....học cái bằg thạc sĩ, xog rồi về cũg chưa nghĩ đến làm j, trợ lý của lão bảo lươg thág nó cả chục triệu....thôi đành.....tất cả cũg vì tươg lai thôi, lão có vợ rồi cũg k dám fiền mình nhiều đâu.....

Ngày 3 : nhìn thấy số đt của ng yêu mình gọi vào máy đt cô bạn thân, mình nhấc lên nghe, tưởg nó k gọi đc cho mình thì gọi cho con bạn, vừa kịp alô, nghe thấy giọg bên kia nói "em à, tối nay vẫn thế e nhé, a vừa bảo nó là tối a đưa mẹ đi lo côg việc cho thằg em"....nhìn đồg hồ là 16h15', mình vẫn bình tĩnh "ừh" rồi tắt máy, giở đt của mình ra, tin nhắn "vợ yêu của a ơi, tối a đưa mẹ đi lo mấy việc cho bin, a về sớm sẽ gọi vợ nhé".....nhìn thời gian gửi tin nhắn là 16h10'.....chỉ biết câm lặng .....bỏ về nhắn lại với cô bạn là "ng yêu tớ vừa gọi đt cho cậu đấy, hẹn cậu tối nay vì nó đã bảo tớ là đưa mẹ đi có việc....thế mà mấy lần tớ hỏi nó là liệu ngoài e ra a có ngủ với ai ko, nó lại bảo tớ là : anh chỉ ngủ với fò thôi....thế hóa ra là cậu à?"...
Con bạn nt lại ráo hoảnh "này cậu, thế cậu quên a í là bạn thân của ng yêu cũ cậu hồi trc à????? ăn ở thế nào thì gặp như thế thôi, ai bảo ngu ko biết giữ thì nó tìm con khác là đúng rồi, hay là chỉ biết nằm ệch ra rồi kêu ú ớ nên nó chán??"...Hay lắm, thằg khốn nạn còn kể cả chuyện nó là bạn thân của ng yêu cũ mình hồi trc nữa....

Ngày 4 : khóc ròg rã cả đêm hqua, tự nhủ fải mạnh mẽ lên mà sốg, chúg nó sẽ gặp quả báo thôi...buồn buồn lên fb chơi, nghĩ thế nào lại vào fb của 1 anh chàg yêu đơn fươg mình hòi trc, a chàg này nhìn thì lạnh lùg , k đẹp zai lắm , nhưg cũg có duyên fết, ơ....thế mà add xog xem ảnh mới biết, a có ng yêu rồi....thế là vào hỏi thăm a í, biết đâu a í vẫn nhớ mình ??? hihihi nói thế nào nhỉ "anh à, a khỏe ko, a có ng yêu rồi à, ng yêu a xinh nhỉ, yêu bao lâu rồi??? e vẫn nhớ a lắm, và nói thật là e vẫn còn tcảm với a, hôm nào mình gặp nhau a nhé".....hihihi thế đc chưa nhỉ??? send thôi....

Ngày 5 : vào fb của mình xem chàg đã nt lại chưa, buồn quá biết đâu gặp lại chàg mình lại có hứg, dù j hồi trc cũg 1 thời gian đi lại với nhau rồi chứ có fải ko đâu....vừa vào fb thì thấy đúg fb của ng yêu chàg này add mình, ok mình accept thôi....vừa vào fb của con bé này, xinh xắn fết....đập vào mắt mình là cái stt của nó "*** mẹ mấy con fò mồm chó vó ngựa sao lúc nào cũg ngứa lozl thế nhỉ".....chẳg hiểu chửi ai, mà sao trôg xinh thế mà chửi bậy nhỉ, chết thật....bắt đầu tò mò về con bé này rồi đấy, mà chả hiểu nó add fb mình làm j nhỉ??? chàg của mình vẫn chưa trả lời....để mình vào nt lại..."anh à, a đã lên mạg chưa, h a dùg sđt nào rồi??? a liên lạc với e theo số này nhé....090xxx....hôm nào mình gặp nhau a nhé...nhớ a nhiều"....

Ngày 6 : vừa đi với lão thầy già về, đúg là già có khác, yếu thật, = 1/5 thằg ng yêu mình, mà h chắc nó đag đi với con bạn thân chó ghẻ của mình rồi, nói đến khỏe yếu, cái a chàg yêu đơn fươg mình hồi trc, sao mà khỏe thế k biết, vừa khỏe lại còn hàng khủg nữa....nói đến lại vật, thôi vào fb xem chàg đã nt lại chưa....hihiii....vào fb thì k thấy chàg nt lại, mình vào thẳg fb chàg định post lên wall...thế nào lại thấy con bé ng yêu chàg vào post lên wall chàg 7 tiếg trc ntn "a àh, e biết k fải lỗi của a, lỗi của a là nhìn nhầm fò lại tưởg là người thôi, e tin a, cái loại chó ghẻ đấy *** đág để e fải độg mồm với nó, nhưg e hỏi khí ko fải, mẹ nó có làm fò ko mà con gái lại làm cái trò đấy thế?"..thấy chàg comment lại là "anh có biết j đâu, tự nhiên nó vào fb a rồi nói nhớ nhug rồi muốn gặp, rồi cho cả sđt, thôi e đừg cáu nữa, a chỉ có mình e thôi"...hả???? nghĩa là chàg của mình đã lên mạg,trả lời con bé này, mà k thèm tl mình??? rồi cái đứa chàg nói, có fải là mình k nhỉ???? mà hồi trc chàg yêu mình chàg có bao h nói với mình nhữg lời ngọt ngào ntn đâu??? chỉ có đưa mình đi, đón mình về rồi về nhà đi chơi với bạn...chẳg lẽ chàg đã thay đổi thế??? Rồi mình lại vào ngược lại fb con bé kia, mình thấy nó để stt mới là "các bạn ạ, có cái thể loại nào mà, yêu ng yêu, xog yêu bạn thân của ng yêu....rồi bây h lại đòi gặp lại ng yêu cũ cũ nữa k nhỉ??? đm tớ mà có loại con gái ntn thì đẻ ra tớ cắt lozl mẹ cho xog, mình dạy con làm người, thế *** nào nó lại làm fò"....thôi đúg là nó nói mình rồi.....

Ngày 7 : lớp diễn viên vừa gọi đt bảo họp lớp, hồi trc mình học lớp diễn viên truyền hình, lão thầy già cũg suốt ngày ve vãn mình, giờ lại lão ở lớp thạc sĩ nữa, chẳg lẽ mặt mình giốg con đĩ thế à???thôi kệ cứ đi, giờ thì địa vị và thăg tiến là tốt nhất, mà mình ngủ với chúg nó, làm j có ai biết đâu......kệ đi

Ngày 8 : lên fb, thấy chàg của mình chặn mẹ nó fb của mình lại rồi, còn con ng yêu chàg thì vẫn ko chặn, mà nó để cái stt như thế này "" lên wall...í j đây nhỉ???? nó đag cười vào mặt mình à? mình đâu fải đứa ngu si j mà sao mình vẫn k hiểu nhỉ??????? ahhhh, lão thầy già lại gọi, thôi lại đi vậy...

TRUYỆN VỀ ANH CÔNG CHỨC

Ngày 1 : đi làm về, mệt thật, hôm nay sếp bắt đi tiếp khách cho sếp, uốg xog thấy cứ tây tây, sếp gọi mấy cô chân dài lên tiếp rượu vuốt ve, sợ quá, chẩu về luôn....

Ngày 2 : bị sếp mắg vì tội hqua bỏ về sớm, sếp chửi là vô trách nhiệm,...ô hay, gái lạ sờ vào ng, ghê bỏ mẹ, chẳg may sida thì ai khóc cho....buồn , rủ thằg bạn đi uốg rượu.....

Ngày 3 : vẫn bị chửi vì dạo này côg việc chậm tiến độ quá, mà hôm nay sếp chửi chug cả cty, chứ k fải 1 mình mình, chứ cứ như hqua nữa thì nên nghĩ đến 1 cty khác thôi....mấy a e trog tổ buồn quá, rủ nhau đi bar, ôi xồi ôi.....đúg là mình 3 sọi rồi có khác, vào bar toàn các e teen, chân dài, mặt xinh, ăn mặc như quả bomb sex í....ôi nhìn mà thèm rỏ dãi....mấy a e đag đứg thì có 1 e gái đi qua nháy mắt....với ai thế nhỉ?? Mấy a e nhìn nhau, rồi ồ lên bảo mình "nó nhìn mày đấy"....ơ kìa....thôi lại fải sag mời e 1 ly rượu, tiện thể xin em sđt....

Ngày 4 : ság ra mở mắt, thấy e gái hqua nt chúc mình 1 buổi ság tốt lành, thấy vui vui, yêu con ngyêu mình 3 năm rồi, thì 2 năm rưỡi gần đây là chẳg ai nt cho mình ntn nữa....mình nt lại "chúc e cũg thế nhé, hay trưa nay a e mình đi ăn nhỉ"...nàng đồg í, vui quá....trưa mình qua đón nàg, định đưa lên ciao cafe....nàg bảo , thôi vào đấy đắt lắm a ơi, ăn cơm 123 đc rồi....ô lần đầu tiên mình thấy 1 em xì tin ngại vào nhữg chỗ đắt đấy....hay đây hay đây....
Vào cơm 123 ngồi nchuyện, hỏi mãi e k chịu nói tên, e bảo gọi e là Tuti đc rồi, cái tên hay nhỉ, e nói chuyện duyên quá, lúc nào cũg cười tươi tắn, chả bù cho con bỏ mẹ kia hơi tí là cáu với gắt.....năm nay e 20t, trẻ măg.....đc rồi, ngày hnay có ý nghĩa, bị sếp mắg cũg k sao....

Ngày 5 : E chủ độg nt rủ mình đi cafe, mình đồg í, nhưg hnay trưa lại có việc fải ở lại, thế là hẹn e 7h tối, e trả lời là ok thôi, e cũg về tắm rửa rồi mình đi, 7h14'....mình qua đón e, e cười tươi chào mình, rồi ngồi lên xe, đưa e lên cityview ngồi, đc 30' thì e dụi mắt, trôg yêu thế, mình đánh bạo hỏi "e buồn ngủ à???", ai ngờ e tl "vâg e buồn ngủ quá, đi ngủ đi"...thế là dôg thằg e vào, ôi lần đầu tiên gặp 1 cô nàg nóg bỏg ntn, hồi trc mình cưa con ng yêu mình là năm nó 22t, thế mà nó *** biết j, cứ nằm đấy, e này ko nhữg chủ độg mà còn nóg bỏg tay luôn, thik thật, lại ko bõ 1 ngày đi làm vất vả......11h đưa e về, trc khi vào nhà e nháy mắt 1 cái, rồi bảo "lần sau cố gắg nhé"...ơ thế là mình yếu à????mai fải đi Gym mới đc...chết thật

Ngày 6 : Mình nt rủ e đi chơi, e bảo tối nay e bận, ko đi đc đâu, con ng yêu mình thì hỏi sao mấy hnay mất mặt ko thấy liên lạc j thế, mình bảo "cty a đag làm báo cáo nh việc quá...để cuối tuần nha e yêu"....nt xog mà trog lòg buồn buồn, tối nay e bận j nhỉ??? thôi mấy thằg bạn vừa gọi, đi lên bar chơi tí vậy....9h lên, thằg bạn bảo "có lứa még mới đẹp cực nhé, trẻ măg và rất xinh, đợi đấy"....mình mặc kệ vì cứ mải đợi e nt lại cho mình, nhỡ e hết việc thì mình đưa e lên chơi luôn....9h40'....4 em xinh tươi đi vào , mình ngẩg lên, vẫn cái mặt đấy, vẫn cái giọg đấy, vẫn điệu nháy mắt đấy....."e chào các anh, e là Tuti..."ôiiiiiiiiiiiiii.........

NGày 7 : hơi buồn buồn, nt rủ con ng yêu đi chơi, nó đòi đi ngủ, thế là lại vào, ôi đúg là trình độ của "méng" và "người thườg" khác hẳn đấy, ng thườg thì chỉ biết nằmđấy mà rên thôi, còn méng thì đúg là .....chẹp chẹp....đc 2 cái, thôi đi về, *** có hứg nữa, trog đầu cùa mình toàn hình ảnh của e Tuti .......chết....chẳg lẽ mình lại mê méng à??? thôi thôi, quay lại với côg việc đi....

Ngày 8 : sếp lại gọi mình đi tiếp rượu, sếp bảo lần này đừg có trốn đấy nhé, ngà ngà say, sếp gọi khỏag chục e lên, trog cơn lê tê fê, e nào cũg là Tuti cả, tỉnh tỉnh 1 tí, nhìn kĩ, nghĩ bụng "mấy con này gọi Tuti = bà chả hết, thua xa...."....rồi vẫn tay quàg 1 em, kéo vào lòng, đưa micro lên miệg và ngêu ngao "chân ta bước lòg ung dug tự hào....kìa nòg fáo ...vẫn giươg trog màn tuyn...."

okhong

description[THƠ VĂN] CUỘC SỐNG MUÔN MÀU EmptyRe: [THƠ VĂN] CUỘC SỐNG MUÔN MÀU

more_horiz
Nguồn sưu tầm từ diễn đàn Thăng Long Kỳ Đạo!!! haithat

more_horiz
nhucdau

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply