Phần mềm cờ tướng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phần mềm cờ tướngĐăng Nhập

https://yeucotuong.forumvi.com

descriptiontuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel Empty[ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel

more_horiz
Nhân dịp Nhân dịp giáng sinh 2015 và năm mới 2016. Trước hết, tôi xin gửi lời chào đến tất cả các anh chị em yêu bộ môn cờ tướng, đặc biệt những người quan tâm và sử dụng các Software ( SW) cờ tướng.
Hôm nay, tôi xin gửi tặng tất cả các anh chị em Bộ sưu tập ENGINE SW CỜ TƯỚNG mà tôi đã bỏ công sức để sưu tầm và sử dụng từ trước đến nay trên các trang mạng, diễn đàn cờ. Anh chị em có thể dùng nó để luyện tập, nghiên cứu, giải cờ thế hoặc chiến đấu.
Bộ sưu tập này chỉ gồm các engine ( chưa có GUI ), độ mạnh hay yếu tùy thuộc vào từng engine, tùy kinh nghiệm người sử dụng, tùy cấu hình máy,tùy book. Anh chị em tìm 1 GUI thích hợp để ráp engine vào sử dụng.
Để có được bộ sưu tập trên, tôi Xin chân thành cảm ơn tất cả tác giả, Các admin, Các member tích cực đã bỏ công nghiên cứu, chỉnh sửa, chia sẻ link, updated những phần mềm cờ tướng để mọi người có thể sử dụng. Bộ sưu tập này có thể còn thiếu sót, một số engine tôi chưa biết file lệnh nhưng hi vọng có thể giúp ích cho anh chị em. Anh em nào có phần mềm hay thì chia sẻ để bộ sưu tập thêm phong phú
Trong quá trình sưu tầm và tổng hợp khó tránh khỏi những sai sót, trùng lặp cũng như những vấn đề về bản quyền, mong anh chị em bỏ qua.
Chỉ cần vài click chuột các anh chị em sẽ download được kha khá engine mà không cần mất nhiều thời gian tìm kiếm.
Lưu ý: trước khi download và giải nén nhớ tắt các chương trình diệt virus để tránh bị mất file

tuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel KF5RnHb

tai Link 1 ( 4shared.com ) TẠI ĐÂY
tai Link 2 ( Fshare.vn ) TẠI ĐÂY
tai Link 3 ( mediafire ) TẠI ĐÂY
Password giải nén: [You must be registered and logged in to see this link.]

descriptiontuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel Empty[ENGINE (ĐỘNG CƠ TÍNH TOÁN)]

more_horiz
ngon :3

descriptiontuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel Empty[ENGINE (ĐỘNG CƠ TÍNH TOÁN)]

more_horiz
Cám ơn Bác Tổng Tư Lệnh nhieu . Có thông tin gì mới về sách hay, Bác vui lòng up lên nhé. Em xài Gui BH + engine XQMS. Chien dau trên cothu.vn thua hoài Bác oi, mac dù đã đọc rất kỹ các huong dan và hoc hỏi nhieu nhung van thua. Cám ơn Bác trước nhe

descriptiontuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel EmptyRe: [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel

more_horiz
Hay quá Jerry  Surprised

Lâu lắm mới vào lại diễn đàn đấy.

descriptiontuong - [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel EmptyRe: [ENGINE] Tổng hợp các engine software (SW) cờ tướng của bạn luuvantrinhuel

more_horiz
xin pas link

more_horiz
[You must be registered and logged in to see this link.]
nsalamxung đã viết:
Cám ơn Bác Tổng Tư Lệnh nhieu . Có thông tin gì mới về sách hay, Bác vui lòng up lên nhé. Em xài Gui BH + engine XQMS. Chien dau trên cothu.vn thua hoài Bác oi, mac dù đã đọc rất kỹ các huong dan và hoc hỏi nhieu nhung van thua. Cám ơn Bác trước nhe

Chào bạn!
Mình cũng thường hay test sw trên cờ thủ, hôm nào gặp nick Kiếp Phong Trần giao lưu nhé. Thắng thua trong SW nó liên quan nhiều yếu tố lắm nên bạn cũng đừng đặt nặng vấn đề này. Quan trọng là mình học được những gì từ những ván cờ đó.
Thân ái.

more_horiz
Cám ơn bạn nhiều.

more_horiz
Ngon de test thu

more_horiz
toan nhung engine bi thua te tua

more_horiz
mấy engine này sưu tầm làm kỷ niệm thôi chứ đem ra đánh là nát mồm với 3.26 crack ngay dapmay

more_horiz
thanks Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised Surprised

more_horiz
THANK

more_horiz
privacy_tip Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết
power_settings_newLogin to reply